New Zealand Visa daga Uruguay

An sabunta Apr 15, 2024 | Visa ta New Zealand Online

Cancantar eTA na New Zealand

  • 'Yan ƙasar Uruguay za su iya nemi NZeTA
  • Uruguay ta kasance memba na ƙaddamar da shirin NZ eTA
  • Citizensan ƙasar Uruguay suna jin daɗin shigowa cikin sauri ta amfani da shirin NZ eTA

Sauran Bukatun eTA na New Zealand

  • Fasfo na Uruguay wanda ke aiki na wasu watanni 3 bayan tashi daga New Zealand
  • NZ eTA yana aiki don isowa ta jirgin sama da jirgin ruwa
  • NZ eTA na ɗan gajeren yawon buɗe ido ne, kasuwanci, ziyarar wucewa
  • Dole ne ku wuce shekaru 18 don neman NZ eTA in ba haka ba kuna buƙatar iyaye / mai kula

Menene bukatun Visa New Zealand daga Uruguay?

Ana buƙatar eTA na New Zealand don citizensan ƙasar Uruguay don ziyarar har zuwa kwanaki 90.

Masu riƙe fasfo na Uruguay na iya shiga New Zealand akan Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA) na tsawon kwanaki 90 ba tare da samun Visa na gargajiya ko na yau da kullun na New Zealand daga Uruguay ba, a ƙarƙashin shirin ba da biza wanda ya fara a cikin shekarun 2019. Tun daga Yuli 2019, 'yan ƙasar Uruguay suna buƙatar eTA don New Zealand.

Visa ta New Zealand daga Uruguay ba na zaɓi ba ne, amma buƙatu na tilas ga duk ɗan ƙasar Uruguay da ke tafiya zuwa ƙasar don ɗan gajeren zama. Kafin tafiya zuwa New Zealand, matafiyi yana buƙatar tabbatar da ingancin fasfot ɗin aƙalla watanni uku da suka wuce kwanan watan da ake tsammani.

Citizen na Australiya ne kawai keɓaɓɓu, hatta mazaunan Australiya na dindindin ana buƙatar su sami izinin izini na lantarki na New Zealand (NZeTA).

 

Ta yaya zan iya neman eTA New Zealand Visa daga Uruguay?

Visa ta eTA New Zealand don citizensan ƙasar Uruguay ya ƙunshi online aikace-aikace siffan wanda za'a iya kammalawa cikin kasa da mintuna biyar (5). Ana kuma buƙatar ka loda hoton fuska na kwanan nan. Ya zama dole ga masu nema su shigar da bayanan sirri, bayanan tuntuɓar su, kamar imel da adireshi, da bayanai akan shafin fasfo ɗin su. Dole ne mai neman ya kasance cikin koshin lafiya kuma kada ya kasance yana da tarihin aikata laifi. Kuna iya samun ƙarin bayani a New Zealand eTA Fayil din Aikace-aikacen.

Bayan 'yan ƙasar Uruguay sun biya kuɗin Hukumar Kula da Balaguron Lantarki ta New Zealand (NZeTA), aikace-aikacen eTA ɗin su ya fara. Ana isar da NZ eTA ga citizensan ƙasar Uruguay ta imel. A cikin yanayi da ba kasafai ba idan ana buƙatar ƙarin takaddun, mai nema za a tuntuɓi shi kafin amincewar Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA) ga citizensan ƙasar Uruguay.

New Zealand Electronic Travel Authority (NZeTA) buƙatun don citizensan ƙasar Uruguay

Don shiga New Zealand, 'yan ƙasar Uruguay za su buƙaci ingantaccen aiki Takardar Balaguro or fasfo don neman izinin New Zealand Electronic Travel Authority (NZeTA). Tabbatar cewa fasfo ɗin ku yana aiki aƙalla watanni 3 da suka wuce ranar tashi daga New Zealand.

Masu neman za su kuma na buƙatar ingantaccen Katin Kiredit ko Zare kudi don biyan Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA). Kudin Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA) ga citizensan ƙasar Uruguay ya ƙunshi kuɗin eTA da IVL (Levy Baƙi na Duniya) kudin. 'Yan kasar Uruguay ma ana buƙatar samar da adireshin imel mai inganci, don karɓar NZeTA a cikin akwatin saƙo na su. Zai zama alhakinku don bincika sau biyu a hankali duk bayanan da aka shigar don haka babu matsala tare da Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA), in ba haka ba kuna iya neman wani NZ eTA. Abu na ƙarshe shine samun a kwanan nan an ɗauki hoton fuskar fuska a cikin salon fasfo. Ana buƙatar ku loda hoton fuska a matsayin wani ɓangare na tsarin aikace-aikacen eTA na New Zealand. Idan ba za ku iya yin loda ba saboda wasu dalilai, kuna iya email helpdesk hoton ku.

Citizensan ƙasar Uruguay waɗanda ke da fasfo na ƙarin ɗan ƙasa suna buƙatar tabbatar da cewa sun yi amfani da fasfo ɗaya da suke tafiya da su, kamar yadda Hukumar Kula da Lantarki ta New Zealand (NZeTA) za ta kasance da alaƙa kai tsaye da fasfo ɗin da aka ambata a lokacin aikace-aikacen.

Har yaushe ɗan ƙasar Uruguay zai iya zama a Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA)?

Dole ne ranar tashi ɗan ƙasar Uruguay ya kasance cikin watanni 3 da isowa. Bugu da ƙari, ɗan ƙasar Uruguay na iya ziyartar watanni 6 kawai a cikin watanni 12 akan NZ eTA.

Har yaushe dan ƙasar Uruguay zai iya zama a New Zealand akan Hukumar Balaguro ta Lantarki ta New Zealand (NZeTA)?

Uruguayan passport holders are required to obtain a New Zealand Electronic Travel Authority (NZeTA) even for a short duration of 1 day up to 90 days. If the Uruguayan citizens intend to stay for a longer duration, then they should apply for a relevant Visa depending on their circumstances.

Tafiya zuwa New Zealand daga Uruguay

Bayan karɓar Visa na New Zealand don citizensan ƙasar Uruguay, matafiya za su iya gabatar da lantarki ko kwafin takarda don gabatarwa zuwa iyakar New Zealand da shige da fice.

Shin 'yan ƙasar Uruguay za su iya shiga sau da yawa akan Izinin Balaguro na Lantarki na New Zealand (NZeTA)?

New Zealand Visa for Uruguayan citizens is valid for multiple entries during the period of its validity. Uruguayan citizens can enter multiple times during the two year validity of the NZ eTA.

Wadanne ayyuka ne ba a yarda da su ga citizensan ƙasar Uruguay akan eTA na New Zealand ba?

New Zealand eTA ya fi sauƙin amfani idan aka kwatanta da New Zealand Baƙi Visa. Ana iya kammala aikin gaba ɗaya akan layi a cikin 'yan mintuna kaɗan. Ana iya amfani da eTA na New Zealand don ziyarar har zuwa kwanaki 90 don yawon shakatawa, wucewa da tafiye-tafiyen kasuwanci.

Wasu daga cikin ayyukan da New Zealand ba su rufe su an jera su a ƙasa, wanda a halin yanzu yakamata ku nemi Visa ta New Zealand.

  • Ziyarar New Zealand don Jiyya
  • Aiki - kuna niyyar shiga kasuwar aiki ta New Zealand
  • Nazarin
  • Mazauna - kuna son zama mazaunin New Zealand
  • Dogon zama na fiye da watanni 3.

Tambayoyi akai-akai game da NZeTA

Tambayoyin da

If I cancel my NZeTA application due to changed travel plans, can I get a refund?

Unfortunately, once your NZeTA application is submitted, a refund for the processing fee and International Visitor Conservation and Tourism Levy (IVL) is typically unattainable. Changes to your travel plans won't affect this. So be sure about your travel timings before applying.

Travel purposes with NZeTA in New Zealand, are there limits?

NZeTA allows many types of trips, like tourist visits, business, or transit. But it's not for work or long, extended stays. If your aim is to study, work, or stay longer, the right visa is a must.

How often can I use one NZeTA to visit New Zealand?

A single NZeTA visa is not limited to the number of visits but one will be able to visit a number of times within the validity date only. So, every visit must align with NZeTA conditions; including the max stay duration each visit.

What if my passport info changes post-NZeTA Issue?

Change in your passport details, like your number or name, after receiving NZeTA? You'll have to update them. Almost every country wants at least a six-month-valid passport from the time you plan to leave. Just look up instructions on the NZeTA site or reach the right officials.

NZeTA application needs minimum passport validity?

There's no specific time limit. Your passport must remain valid when applying for NZeTA. You must make sure that your passport doesn't expire for at least six months from your planned date of travel. An expiring passport may lead to travel issues.

Abubuwa 11 da yakamata ayi da wuraren sha'awa ga 'yan ƙasar Uruguay

  • Falo a bakin rairayin bakin teku a cikin Bay of Plenty
  • Fita zuwa Moke Lake, Sarauniya
  • Tafi shawagi a saman Tafkin Taupo
  • Duba dukkan Wellington daga Jirgin Ruwa na Victoria
  • Auki Weta Workshop Tour, Wellington
  • Yi dariya a daren dare mai ban dariya, Auckland
  • Samu daji a Auckland Zoo
  • Haɗu da rayuwar teku a Kaikoura
  • Trike kusa da Dunedin
  • Falo kan Golden Bay
  • Abubuwa masu zafi a cikin Rotorua

 

Ofishin Jakadancin Uruguay a New Zealand

 

Adireshin

39 Yardley Street, Avonhead, Christchurch 8042 New Zealand
 

Wayar

+ 64-3-342-5520
 

fax

 

Da fatan za a nemi a New Zealand eTA awanni 72 kafin tashinku.